Tik

Tik

ผู้เยี่ยมชม

kawaii_no_hito@hotmail.com

เมื่อไรจะมีเปิดจองล็อตใหม่คะ รบกวนแจ้งหน้าเพจด้วยนะจ๊ะ รอเลยๆค่ะ (2177 อ่าน)

24 ก.ค. 2559 09:30

114.109.47.216

Tik

Tik

ผู้เยี่ยมชม

kawaii_no_hito@hotmail.com

Mumnung

Mumnung

ผู้ดูแล

mumnung@hotmail.com

21 ส.ค. 2559 11:30 #1

ขอบคุณมากครับผม  สำหรับสีน้ำตาลให้แบบที่ต้องการต้องรอลุ้นอีกสองเดือนครับผม
ตอนนี้ผสมแล้ว น่าจะคลอดช่วง 20 ตุลาคมนี้ครับ ถ้าอย่างไรแล้วช่วงปลายเดือนตุลา
ติดต่อกลับอีกทีนะครับ  แต่ถ้าไม่เน้นเรื่องสีกลางเดือนหน้าก็มีนะครับ แต่ยังไม่รู้ผลว่า
จะมีสักกี่ตัวครับผม

180.180.144.231

Mumnung

Mumnung

ผู้ดูแล

mumnung@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image